Bayanin samfur
Getter ultrasonic diffuser karami ne kuma mai sauƙin ɗauka, idan aka kwatanta da sauran samfuran kama.Bari ku ji daɗin jin daɗin da yake kawo muku kowane lokaci, ko'ina. Ga waɗanda ke cikin ɗakin kwandishan na dogon lokaci, fata za ta kasance ƙarancin ruwa, bushe, idan kuna son hydrating, amma ba sa so ku ɗauka. sararin sama da yawa, sannan kuna buƙatar wannan ƙaramin mai diffuser humidifier, ƙara ruwa, kuma hazo zai yi kama da fim a fatar ku.Ko ƙara digo na mahimman man da kuka fi so, zai iya taimakawa wajen kawar da wari mara kyau, kawo sabon ƙamshi mai tsabta zuwa sararin ku.
Yi aiki awanni 4.5, ƙananan humidifiers don ɗakin kwana koyaushe suna cika danshin ku kuma suna ƙara yawan zafi na iska.Da dare, kunna yanayin LED, kawo dumin dumi zuwa ɗakin tare da hasken dare, shuru-shuru, Kashewa mara ruwa lafiya, tsayawa a gefen ku baya damuwa kuma yana iya zama zafi.Za ku ji daɗin rayuwar ku tare da humidifier tebur.
Ƙayyadaddun bayanai:
Babban Material: ABS, PP
Nauyi: 167 g
Tsawon Layin Wuta: 100-120cm
Tankin Ruwa: 95ml
Hasken LED: Launi/Takamaiman Launi/Hasken Dare
Lokacin Aiki (Yanayin tazarar): Awanni 3 a cikin babban yanayin hazo da sa'o'i 1.5 a cikin ƙananan hazo.Lokacin da lokaci ya ƙare ko babu ruwa, zai kashe ta atomatik.
Lura:
① Kada a ƙara ruwa don wuce layin MAX na mai rarraba mai.
② Ba a haɗa Mai Mahimmanci a cikin kunshin ba.
③ Tsaftace mai yawo aromatherapy akai-akai bayan amfani da sau 3.Lokacin da bayan amfani da mahimman mai, da fatan za a yi amfani da wakili mai laushi mai laushi don tsaftace tankin ruwa na ƙaramar mai.
④ Don Allah kar a sanya dukkan humidifier mai ɗaukar nauyi a cikin ruwa, 'vase' ne, amma ba cikakken ruwa ba ne.
⑤ Fitowar hazo mai yawa zai ɗan bambanta, wanda yake al'ada.
-
100ml USB mini mahimman kamshin mai diffuser, mai ...
-
100ml Iron Shell Butterfly Lokacin LED Ultrasoni ...
-
100ml Ultrasonic Aromatherapy Essential Oil Dif ...
-
100ml Kebul na Ƙarfafa Ƙarshin Mai Diffuser Mini Auto ...
-
120ml Glass Vase Aromatherapy Ultrasonic Whispe ...
-
120ml Wood hatsi Diffuser Humidifier Ultrasonic ...
-
130ml Zafin-Sayar da Hatsin Itace 6 Led Launuka Hum...
-
130ml Portable High Premium Cool itace hatsi M ...
-
130ml Itace Hatsi Aroma Essential Oil Diffuser C ...
-
150ml Aroma Diffuser, Aromatherapy Essential Oi ...
-
150ML Aroma Du Monde Essential Oil Diffuser, 7 ...
-
Essential Oil 200ML Remote Control Ultrasonic A...
-
200ml Ultrasonic Aroma Essential Oil Diffuser w ...
-
260ml Kebul na caji mai ɗaukar nauyi don Mota