Rayuwar sabis gabaɗaya ta dogara da hanyar amfani da atomizer.Atomizer na kamfaninmu yana da rayuwar sabis har zuwa awanni 8,000.
Ee, zai yi.
Muna bauta wa tsohon abokin ciniki tare da samfurori kyauta, amma farashin jigilar kaya yana kan tsohon abokin ciniki.Ana buƙatar sababbin abokan ciniki don biyan samfurin da cajin jigilar kaya, kuma za a mayar da kuɗin samfurin idan kun yi oda mai yawa.
1000 samfurori na samfurori da sama.
Ee, amma kuna buƙatar biyan kuɗin gyare-gyare, za a iya dawo da kuɗin al'ada idan kun yi oda mai yawa.
A'a.
Dangane da yanayin amfani daban-daban, lokacin tasiri shima ya bambanta.Gabaɗaya, makonni 1-4 suna da tasiri a fili.
Dangane da samfura da ayyuka daban-daban, kewayon aikace-aikacen kuma ya bambanta.Ƙarƙashin wutar lantarki na iya kaiwa fiye da murabba'in murabba'i goma, babban iko zai iya kaiwa dubun ko ma ɗaruruwan murabba'in mita.
Daki, falo, ofis, asibiti, sito, otal, sito, bita, da sauransu.
Beraye, kyankyasai, sauro, gizo-gizo, tururuwa, tururuwa, asu na siliki, da sauransu.
Na'urar sauraro da tsarin jijiya na beraye sun motsa ta hanyar igiyoyin lantarki na lantarki da kuma raƙuman ruwa na ultrasonic, wanda ya sa su jin dadi kuma suka gudu daga wurin.
Samfurori daga tsofaffin abokan ciniki na iya zama kyauta, amma ana buƙatar ɗaukar kaya daga mai siye.Sabbin abokan ciniki suna buƙatar biyan kuɗin samfurin da cajin jigilar kaya, amma tsari na tsari na iya zama kyauta.
Sama da samfuran samfuran 1000.
Ee, amma dole ne ku ɗauki kuɗin keɓancewa.Sake yin oda na taro na iya mayar da kuɗin keɓancewa.