Yadda za a saita yanayin hazo tare da kashe lokaci?
Maidiffuserzai kashe ta atomatik lokacin da ruwan bai isa ba don kare shi daga ƙonewa.
Da farko danna maɓallin wuta: Don fara ci gaba da yanayin fesa
Na biyu danna maɓallin wuta: Canja zuwa yanayin fesa mai ɗan lokaci
Na uku danna maɓallin wuta: Saita don rufewa ta atomatik bayan awa ɗaya
Na hudu danna maɓallin wuta: Saita don rufewa ta atomatik bayan awa biyu
A ƙarshe danna maɓallin wuta: A kashe wuta
Yadda za a daidaita fitilun soyayya?
Da farko danna maɓallin haske: Don fara fitilu masu ban sha'awa
Na biyu danna maɓallin haske: Don zaɓar launi mai haske da haske mai dacewa
Na uku danna maɓallin haske: Don canza launin haske (Bayan zabar launi mai haske, sake danna zai iya ƙara haske)
Dogon danna maɓallin haske: Don kashe tasirin hasken
Sanarwa da kyau:
Adadin ruwan da aka ƙara yana buƙatar ƙasa da matsakaicin matakin ruwa.
Don Allah kar a buɗehumidifieraiki ba tare da ruwa ba.Hakanan ana iya amfani da wannan diffuser azaman Hasken Dare na Desktop LED.
Idan tankin ruwa yana da ruwa, kar a ƙwanƙwasa shi yayin amfani don kiyaye ruwan daga zubewa.
Kula da Tukwici:
Da fatan za a ajiye shi bushe kuma a adana shi a wuri mai bushe idan ba ku buƙatar amfani da shi na ɗan lokaci.
Da fatan za a tabbatar da tankin ruwa yana da ruwa a ciki kafin kunna mai watsawa.
Ana ba da shawarar maye gurbin ruwan yau da kullun don hana haɓakar ƙwayoyin cuta.
Lokacin aikawa: Afrilu-29-2022